Church Leaders

எண் ஊர் பெயர் தலைவர் பெயர் உபதலைவர் பெயர் நாள் நேரம்
1st Division - Leader: Bro.வேதமுத்து
1 அழகாபுரி Sis.ஜெயா Bro.ராஜேந்திரன் சனி 7:00pm
2 மகிழம்புரம் Sis.பிரிஸ்கிளால் - - -
3 தளவாய்புரம்-1 Sisதெபொராள் Sis.ராணி செவ்வாய் 7:00
4 தளவாய்புரம்-2 Bro.ஆமோஸ் Sis.பிரிஸ்கிளால் சனி 7:30
5 கல்லன்பரம்பு Bro.யோசேப்பு Sisரூபா திங்கள் 8:00
6 புதூர் Bro.மோசே Sis.மரியாள் வியாழன் 7:00
7 சமத்துவபுரம் Bro.கலையரசி Sis.கல்பனா வெள்ளி 7:00
8 பேரூரணி-1 Bro.வேதமுத்து Sis.சந்திரிகா வியாழன் 7:00
9 பேரூரணி-2 Sisஜெயா - சனி 7:00
10 ஆண்டாள்நகர் Bro.கோபால் Sis.சாரள் செவ்வாய் 7:00
11 அல்லிக்குளம் Bro.பிலிப்பு Bro.தாமஸ் சனி 7:30
12 மேலசெக்காரக்குடி Bro.ரூபர்ட் Bro.லெனின் திங்கள் 7:00
13 M.K.காடு- 1 Broடேவிட் Sis.ஷெர்லி வெள்ளி 7:00
14 M.k.காடு-2 Sis.மீனா Sis.ரூத் செவ்வாய் 7:00
15 முருகன்நகர் Bro.மோகன் - புதன் 7:30
16 திருவனந்தபுரம் Sis.கல்யாணி Sis.கமலா புதன் 7:00
17 கீழசெக்காரக்குடி Bro.ரூபர்ட் Sis.லெனின் திங்கள் 7:00
18 மங்களகிரி Bro.ரூபெர்ட் Sis.லெனின் வியாழன் 7:00
2nd Division - Leader: Bro.தனராஜ்
1 கோரம்பள்ளம் 1 Sis.சாராள் Sis.பியுலாஆக்னஸ் திங்கள் 6:00pm
2 கோரம்பள்ளம் 2 Sis.எப்சிபா Sis.சாராள் திங்கள் 7:30
3 மாதவன்நகர்1மேற்கு Sis.லீலி Sis.ஜெபமணி சனி 7:00
4 மாதவன்நகர்2 மேற்கு Sis.லீலி Sis.லீதியாள் திங்கள் 7:30
5 சோரீஸ்புரம் 1 Sisஎஸ்தர் - சனி 7:00
6 சோரீஸ்புரம் 2 Sis.தஸ்நேவிஸ் - புதன் 8:00
7 சிவசக்திநகர் Sis.லீலி Sis.மனுஜா வியாழன் 6:00
8 நாச்சியார்புரம் 1 Sis.தமிழ்செல்வி Bro.செல்வமணி வியாழன் 7:00
9 நாச்சியார்புரம் 2 Sis.தமிழ்செல்வி Sis.ரதி வியாழன் 8:00
10 கைலாசபுரம் Bro.ராஜேஷ் Bro.பெனட் திங்கள் 8:00
11 பைபாஸ் Sis.ஸ்டெல்லா Sis.மேனலின் திங்கள் 8:00
12 பெரியநாயகபுரம்1 Sis.செல்வி - திங்கள் 7:00
13 பெரியநாயகபுரம்2 Bro.பிரகாஷ் Sis.மகேஷ் திங்கள் 7:00
14 ஸ்ரீனிநகர் Bro.ரூபர்ட் Bro.லெனின் வெள்ளி 7:00
15 பொன்நகர் Bro.தனராஜ் Sis.ஜெயராணி சனி 7:15
16 கோட்ரஸ் Bro.பிரகாஷ் - சனி 7:30
17 அய்யனடைப்பு Bro.ராஜேஷ் Bro.பெனட் திங்கள் 7:00
3rd Division - Leader: Bro.அற்புதராஜ்
1 கோரம்பள்ளம் 1 Sis.சாராள் Sis.பியுலாஆக்னஸ் திங்கள் 6:00pm
2 கோரம்பள்ளம் 2 Sis.எப்சிபா Sis.சாராள் திங்கள் 7:30
3 மாதவன்நகர்1மேற்கு Sis.லீலி Sis.ஜெபமணி சனி 7:00
4 மாதவன்நகர்2 மேற்கு Sis.லீலி Sis.லீதியாள் திங்கள் 7:30
5 சோரீஸ்புரம் 1 Sisஎஸ்தர் - சனி 7:00
6 சோரீஸ்புரம் 2 Sis.தஸ்நேவிஸ் - புதன் 8:00
7 சிவசக்திநகர் Sis.லீலி Sis.மனுஜா வியாழன் 6:00
8 நாச்சியார்புரம் 1 Sis.தமிழ்செல்வி Bro.செல்வமணி வியாழன் 7:00
9 நாச்சியார்புரம் 2 Sis.தமிழ்செல்வி Sis.ரதி வியாழன் 8:00
10 கைலாசபுரம் Bro.ராஜேஷ் Bro.பெனட் திங்கள் 8:00
11 பைபாஸ் Sis.ஸ்டெல்லா Sis.மேனலின் திங்கள் 8:00
12 பெரியநாயகபுரம்1 Sis.செல்வி - திங்கள் 7:00
13 பெரியநாயகபுரம்2 Bro.பிரகாஷ் Sis.மகேஷ் திங்கள் 7:00
14 ஸ்ரீனிநகர் Bro.ரூபர்ட் Bro.லெனின் வெள்ளி 7:00
15 பொன்நகர் Bro.தனராஜ் Sis.ஜெயராணி சனி 7:15
16 கோட்ரஸ் Bro.பிரகாஷ் - சனி 7:30
17 அய்யனடைப்பு Bro.ராஜேஷ் Bro.பெனட் திங்கள் 7:00
4th Division - Leader: Bro.சாமுவேல்
1 சேர்வை 1 Sis.பிறிம்ரோஸ் Sisபிரேமா திங்கள் 5:00pm
2 சேர்வை 2 Bro.ஜெபராஜ் Sis.அனந்தி புதன் 7:30
3 சிவஞானபுரம் 1 Bro.சாமுவேல் Sis.ஜெனிட்டா புதன் 7:00
4 சிவஞானபுரம் 2 Sis.கோயில்செல்வி Sis.கவிதா செவ்வாய் 7:00
5 சிவஞானபுரம் 3 Sis.கோயில்செல்வி Sis.ரோஸ்மேரி - -
6 செபத்தையாபுரம் 1 Sis.அமலா Sis.ரேணுகா புதன் 7:00
7 செபத்தையாபுரம்2 Sis.அமலா Sis.தர்மலட்சுமி வியாழன் 7:00
8 தங்கம்மாள்புரம் Sis.பிறிம்ரோஸ் Sis.பொன்விஜி செவ்வாய் 5:00
9 பிரமையாபுரம் Bro.சிமியோன் Sis.மரியாள் வெள்ளி 7:00
10 பேய்குளம் 1 Sis.சாந்தா Sis.எஸ்தர் சனி 7:00
11 பேய்குளம் 2 Sis.சாந்தா Bro.செல்வசேகர் புதன் 7:30
12 காமராஜ்நகர் Sis.அன்னாள் Sis.லிபினா புதன் 6:30
13 சக்கம்மாள்புரம் Sis.சாமுவேல் - வெள்ளி 7:30
14 காடோடிப்பண்ணை Bro.சிமியோன் - புதன் 7:00
15 ஆறுமுகமங்கலம் Bro.ராஜன் Bro.செல்வம் - -
16 காமராஜ்நகர்தோட்டம் Sis.அன்னாள் Sis.ஜெனிபர் - -
5th Division - Leader: Bro.ரூபன்
1 முடிவை 1 Sis.ஜேஸ்மின் Sis.பேபிஷாலினி வியாழன் 7:30pm
2 முடிவை 2 Bro.மனாசே Sis.முத்துச்செல்வி செவ்வாய் 7:30
3 முடிவை 3 Sis.பேன்சி Sis.தேவநேசம் புதன் 7:30
4 முடிவைகிழக்கு Bro.ரூபன் Sis.ஜெபமேரி சனி 7:00
5 முடிவைமேற்கு Sis.ஜோன்ஸ்மேரி Sis.வெள்ளைக்கனி செவ்வாய் 7:00
6 பேரூரணி(ஊ .கா) Bro.ராஜேஷ் Bro.பெனட் செவ்வாய் 8:00
7 திம்மராஜபுரம்(கா) Bro.ராஜேஷ் Bro.பெனட் செவ்வாய் 7:00
8 திம்மராஜபுரம் 1 Sis.லீலாவதி Sis.பிரியங்கா திங்கள் 7:00
9 திம்மராஜபுரம் 2 Sis.லீலாவதி Sis.புனிதா வெள்ளி 7:30
10 வாகைக்குளம் 1 Sis.புஸ்பம் Sis.ராகேல் வியாழன் 7:00
11 வாகைக்குளம் Sis.புஸ்பம் - - -
12 திருவள்ளுவர்நகர் Bro.ராஜேஷ் Bro.பெனட் சனி 8:00
13 குமாரபுரம் Sis.சரோஜினி Sis.அனிதா செவ்வாய் 7:00
14 கட்டாலங்குளம் 1 Sis.காசிதிரவியம் Sis.ஜெபக்கனி செவ்வாய் 7:00
15 ராமசந்திரபுரம் Bro.ராஜேஷ் Bro.பெனட் வெள்ளி 7:00
16 வர்த்தகரெட்டிப்பட்டி Bro.ரூபர்ட் Bro.லெனின் செவ்வாய் 8:00
6th Division - Leader: Bro.சாமுவேல்பீட்டர்
1 திரவியபுரம்-1 Sis.தேவசித்தம் Sis.பொன்னிலா திங்கள் 7:00pm
2 மறவன்மடம் (1) Bro.ராஜேஷ் Bro.பெனட் வியாழன் 7:00
3 மறவன்மடம் (2) Bro.ஆசீர் Sis.மனோரஞ்சிதம் வியாழன் 8:00
4 அந்தோணியார்புரம் Bro.ராஜேஷ் Sis.கிருபா வெள்ளி 8:00
5 இந்திராநகர் Sis.சந்திரா Sis.மெர்லின் சனி 7:00
6 சிலுக்கன்பட்டி(1) Bro.மனாசே Sis.எப்சிபா வியாழன் 8:00
7 தட்டப்பாறை(1) Sis.ரீட்டா Bro.இம்மானுவேல் புதன் 7:00
8 சிலுக்கன்பட்டி(2) Bro.ரூபர்ட் Bro.லெனின் புதன் 7:00
9 ஜோதிநகர் Bro.பால் Sis.எஸ்தர் வெள்ளி 7:00
10 மேலதட்டப்பாறை Bro.ராஜன் Bro.செல்வம் புதன் 8:00
11 திரவியபுரம் 2 Sis.தேவசித்தம் - சனி 7:00
12 தம்பிக்கைமீண்டான் Bro.சாமுவேல்பீட்டர் - செவ்வாய் 7:00
13 கீழதட்டப்பாறைகிழக்கு Bro.பால் Sis.எஸ்தர் புதன் 7:00
14 கீழதட்டப்பாறைமேற்கு Broபால் Sis.எஸ்தர் - -
15 வடக்குசிலுக்கன்பட்டி Bro.செல்வமணி - புதன் 7:30
16 சிலுக்கன்பட்டி Bro.ரூபர்ட் Sis.லெனின் புதன் -
7th Division - Leader: Mrs.ஜெயாயோசுவா
1 N.K காடு(1) Sis.ஜெயா Sis.ஜெபக்கனி செவ்வாய் 7:30
2 N.Kகாடு(2) Sis.ஜெயா Sis.மேரி திங்கள் 7:30
3 சந்தோஷ்நகர் 1 Sis.ரதி Sis.ஜெபா சனி 5:00
4 சந்தோஷ்நகர்காலனி Sis.அமுதா Sisமரகதம் வெள்ளி 7:00
5 சந்தோஷ்நகர் 2 Sis.கலாவதி Sis.ஜெபபாக்கியம் புதன் 7:00
6 ஆறுமுகநகர் 1 Sis.கனகா Sis.கனி புதன் 7:30
7 ஆறுமுகநகர் 2 Sis.ஸ்டெல்லா Sis.செல்வி புதன் 7:00
8 ஆறுமுகநகர் 3 Sis.பானு Sis.எலிசபெத் திங்கள் 7:00
9 பாண்டியாபுரம் 1 Sis.மேரி Sis.டெய்சி வெள்ளி 7:00
10 பாண்டியாபுரம் 2 Sis.பார்பராள் Sisமேரி வெள்ளி 8:00
11 செல்வம்சிட்டி 1 Sisமீனாசாராள் Sis.ஷெர்லின்இவாஞ்சலின் சனி 7:00
12 அன்புநகர் Bro.ரூபர்ட் Sis.லெனின் புதன் 6:00
13 யூனியன்ஆபீஸ் Sis.அமுதா Sis.பிரேமா திங்கள் 7:00
14 கணேஷ்நகர் Sis.டெய்சி Sis.புஷ்பா திங்கள் 7:00
15 கிருபாஸ்நகர் Sis.ஸ்டெல்லா Sis.ஷீலா செவ்வாய் 7:15
16 இந்திராநகர் 1 Bro.ஜோசப் Sis.ரோஸ்லின் சனி 7:00
17 இந்திராநகர் 2 Sis.தெபோராள் Bro.ரிச்சர்டு திங்கள் 7:30
18 இந்திராநகர் 3 Sis.வனஜா Sis.அருள்வாஷினி வெள்ளி 7:15
19 இந்திராநகர் 4 Bro.குணசிங் - புதன் 7:00
20 இந்திராநகர்கடைசி Sis.மல்லிகா Bro.ராஜேஷ் வெள்ளி 7:00
21 ம.மா.ஊகுடியிருப்பு Bro,செல்வம் Sis.எஸ்தர்ராணி செவ்வாய் 7:00
8th Division - Leader: Mrs.மேரிசெல்வி
1 T.Jop Sis.மேரிசெல்வி Sis.ஜெசிந்தா சனி 7:00
2 P.V.ம்பவுண்ட் Sis.மேரிசெல்வி Sis.ஜெசிந்தா வெள்ளி 8:00
3 அய்யப்பநகர் Sis.கனகா - - -
4 ஆசிரியர்தெரு1 Sis.எப்சிபா Sis.ஜெயமேரி புதன் 7:30
5 ஆசிரியர்தெரு2 Sis.கிறிஸ்டி Sis.வினோலியா சனி 7:00
6 ஆசிரியர்தெரு3 Sis.வனஜா Sis.தாயம்மாள் செவ்வாய் 8:00
7 புதுக்கோட்டை(நடு) Sis.ரெஜினா Sis.லதா சனி 6:15
8 பவானிநகர் Bro.ரூபர்ட் Bro.லெனின் வெள்ளி 7:00
9 யாதவர்தெரு Sis.மல்லிகா - செவ்வாய் 8:00
10 காமராஜ்நகர் Sis.சுதா Sis.தெபோராள் திங்கள் 7:30
11 கீரைதோட்டம் Sis.தாயம்மாள் Sis.சுதா வெள்ளி 7:30
9th Division - Leader: Mrs. வசந்தசேகர்
1 - Bro.மோகன்ராஜ் - திங்கள் 7:00
2 - Bro.கோடிவேல் - வெள்ளி 7:00
3 - Bro.அர்னால்டு - புதன் 7:00
4 - Sis.ராஜேஸ்வரி - வெள்ளி 7:00
5 - Sis.அலிஸ் Sis.கிரேனாபுக் சனி 7:00
6 - Sis.பிரேமலதா Sis.அனந்தம்மாள் செவ்வாய் 7:00
7 - Sis.வசந்தா - சனி 7:00
8 - Sis.ரெபெக்காள் - சனி 7:00
9 - Sis.பொன்னம்மாள் - சனி 7:00
10 - Sis.செல்வமதி Sis.ஆர்த்தி சனி 7:00
11 - Sis.தேவி Sis.ஹேமா புதன் 7:00
10th Division - Leader: Mrs.சாராள் ஜெயராணி
1 யூகோநகர் Sis.பியூலா புதன் 7:00
2 K.Kகாடு1 Bro.ரூபர்ட் Bro.பெனட் புதன் 7:00
3 K.Kகாடு2 Sis.வேணி Sis.சோபியா சனி 6:00
4 K.K.காடுகாலனி Bro.ரூபர்ட் Bro.லெனின் புதன் 6:30
5 அய்யனார்காலனி 1 Bro.ராஜன் Bro.செல்வம் செவ்வாய் 7:00
6 அய்யனார்காலனி 2 Bro.ராஜன் Bro.செல்வம் வெள்ளி 7:00
7 ராஜூவ்நகர்1 Sis.எலிசபெத் Sis.கஸ்தூரி சனி 7:00
8 ராஜூவ்நகர்2 Sis.சத்யா Sis.ரூத் சனி 8:00
9 காமராஜ்தெரு Bro.வேல்ராஜ் Sis.தேன்மொழி சனி 7:30
10 ராம்சன்ஸ்நகர் Bro.ராஜேஷ் Bro.பெனட் சனி 7:00
11 போஸ்ட்ஆபிஸ்தெரு Sis.சாராள்ஜெயராணி Sis.எஸ்தர் புதன் 7:00
11th Division - Leader: Mrs.பொன்செல்வி
1 புதுக்கோட்டை1 Bro.ராஜன் Sis.விஜயா வியாழன் 7:00
2 புதுக்கோட்டைG.H Sis.சுதா Bro.ஐசக் புதன் 7:00
3 புதுக்கோட்டைகோபகா Sis.எப்சிபா Sis.குளோரி செவ்வாய் 7:30
4 புதுக்கோட்டைநடு Sis.லெட்சுமி Sis.பெரில்சோபியா புதன் 7:00
5 புதுக்கோட்டைகடைசி Sis.செல்வி Sis.லதா வெள்ளி 7:00
6 தியேட்டர்பின்புறம் 1 Sis.பொன்செல்வி Bro.மணி சனி 7:00
7 தியேட்டர்பின்புறம் 2 Sis.பொன்செல்வி - - -
8 அம்மன்கோவில்தெரு1 Sis.செல்வி Sis.செல்வராணி வியாழன் 7:00
9 அம்மன்கோவில்தெரு2 Sis.செல்வி Sis.குளோரி வியாழன் 6:00
10 பாக்கியலட்சுமிநகர் Sis.ஜேசுபால்மேரி Sis.எஸ்தர் வியாழன் 7:00
11 பஞ்சாயத்துஆபிஸ்அருகில்Sis.ஜாஸ்மின் Sis.சங்கீதா - வியாழன் 7:30
12 நேருநகர் Sis.பனிமலர் Sis.லீமாரோஸ் செவ்வாய் 7:00
13 குறிஞ்சிநகர் Sis.ஜேசுபால்மேரி Sis.எஸ்தர் வியாழன் 7:00
14 வைகைகாம்பவுண்ட் Sis.செல்வி Sis.பத்மா வியாழன் 3:30
எண் பெயர் இடம்
பரிசுத்தபர்வதம்A.G சபையின் சிறுவர் ஊழியப் பொறுப்பாளர்கள் பொறுப்பு :. ராஜன் உதவி : Bro. மகாராஜன்
1 Sis.கிருபா புதுக்கோட்டை (கோ .ப .கா )
2 Sis.ஷீலா புதுக்கோட்டை (பி .பிகாம்பவுண்ட)
3 Sis.எப்சிபாய் ஐய்யனார்காலனி
4 Bro.சாம் யாதவர்தெரு
5 Sis. ஜெயமேரி ஆசிரியர்தெரு
6 Sis.அருள்வாஷினி இந்திராநகர்
7 Sis.பிரசன்னா புதுக்கோட்டைகடைசி
8 Bro.ஜோசுவா தியேட்டர்பின்புறம்
9 Sis.எஸ்தர் பாக்கியலெட்சுமிநகர்
10 Sis.பத்மா அம்மன்கோவில்தெரு 1
11 Sis.குளோரி அம்மன்கோவில்தெரு 2
12 Sis.பத்மா அம்மன்கோவில்தெரு2
13 Sis.இவாஞ்சலின்மேரி செல்வம்சிட்டி 1
14 Sis.பாக்கியசீலி அன்புநகர்
15 Sis.ஜாஸ்மின் இந்திராநகர்கடைசி
16 Sis.சுகன்யாகுமாரி பொன்ராஜ் நகர்
17 Sis.லீலி மாதவன்நகர்
18 Sis.எப்சி ரம்சான்ஸ் நகர்
19 Sis.சுகன்யா யூனியன் ஆபீஸ்
20 Bro.ஜெபின் யூனியன் ஆபீஸ் எதிர்புறம்
21 Sis.வினிதா N.K.காடு
22 Sis.ஜெபா சந்தோஷ் நகர்
23 Sis.சித்ரா காமராஜ்நகர்
24 Sis.ராஜசெல்வி அறுமுகநகர் (2)
25 Bro.ராஜேஷ் ஐயப்பநகர் 1
26 Sis.அகிலா K.K. காடு
27 Sis.எப்சிஏஞ்சல் ராஜீவ்நகர் (1)
28 Bro.முத்து/ Sis. கிறிஸ்டி ராஜீவ்நகர் (2)
29 Sis.எஸ்தர் கீழத்தட்டா பாறை 1
30 Sis.எஸ்தர் ஜோதி நகர்
31 Sis.பியூலா மறவன்மடம் ( பின்புறம் )
32 Sis.புனிதா மறவன்மடம்
33 Sis.செலின் திரவியபுரம்
34 Sis.பிரிஸ்கில்லாள் சிலுக்கன்பட்டி
35 Sis.ஜோஸ்பின்மலர்விழி தெற்குசிலுக்கன்பட்டி
36 Sis.ரூத் நாச்சியார்புரம்
37 Sis.பியூலாஆக்னல் கோரம்பள்ளம்
38 Sis.பவித்ரா சிறுபாடு
39 Sis.ஆஷாபிரியா சிவசக்திநகர்
40 Sis.ரேவதி சிலுவைபுரம்
41 Sis.தனம் கூட்டாம்புளி (பொன்நகர் )
42 Sis.ரத்தின சொரூபா கூட்டாம்புளி -1
43 Sis.பிரசன்னா கூட்டாம்புளி -2
44 Sis.ஜீவிதா கூட்டாம்புளி -3
45 Sis.பூர்ணிமா திருமலையாபுரம்
46 Sis.கவிதா சிவஞானபுரம்
47 Bro.அலெக்ஸ் சேர்வை காரன்மடம் 1
48 Sis.ஆனந்தி சேர்வை காரன்மடம் 2
49 Sis.அமலா செபத்தையாபுரம்
50 Sis.அன்ன ஜெயம் வசந்த நகர்
51 Sis.ஜெனிபர் காமராஜ் நகர்
52 Sis.அனிஷ்டா பாண்டியாபுரம் 1
53 Sis.பார்பராள் பாண்டியாபுரம் 2
54 Sis.அமுதா M.K.காடு
55 Bro.அற்புத ராஜ் மங்களகிரி -1
56 Sis.மரியாள் ஆண்டாள் நகர்
57 Bro.பெனட் பேரூரணி (ஊ .கா)
58 Sis.ஜெயா பேரூரணி
59 Sis.கல்பனா சமத்துவபுரம்
60 Bro.உலகநாதன் புதூர்
61 Sis.பிரிஸ்கில்லாள் தளவாய்புரம்
62 Sis.லீலாவதி திம்மராஜபுரம்
63 Sis.அனுராதாதிம்ம ராஜபுரம் (காலனி )
64 Bro.பெஞ்சமின் வாகைக்குளம்
65 Sis.ஜெனிபர் முடிவை (கிழக்கு )
66 Sis.ஜோன்ஸ்மேரி முடிவை (மேற்கு )
67 Sis.ராகேல் முடிவை 1
68 Sis.ராகேல் முடிவை 2
69 Sis.முத்துமேரி முடிவை 3
70 Sis.யோன்சிதமிழ்செல்வி முடிவை 4
71 Sis.எலிசெபத் கட்டாலங்குளம்
72 Sis.கிரேனாபுக் T.B.N.தெரு
73 Sis.ஹேமா நகர்
74 Bro.பிரகாஷ் பெரியநாயகபுரம்
75 Sis.ராணி தளவாய்புரம்
76 Bro. பெரியராஜ் சோரீஸ்புரம்
77 Sis.ஹெப்சிபாகோரம் பள்ளம்
78 Bro.சதிஷ் சவேரியார்புரம்
79 Sis.ஹெப்சிபா புதுக்கோட்டைகுளம்
80 Sis.ஜெனிபர் காமராஜ் நகர்
81 Sis.முத்துமாலை ராஜிவ்நகர்
82 Sis.கவிதா முருகன்நகர்