Church Leaders

எண் ஊர் பெயர் தலைவர் பெயர் உபதலைவர் பெயர் நாள் நேரம்
1st Division - Leader: Bro.வேதமுத்து
1 அழகாபுரி Bro.லெனின் Bro.ராஜேஷ் புதன் 7:00Pm
2 மகிழம்புரம் Bro.லெனின் Bro.ராஜேஷ் புதன் 6:30
3 தளவாய்புரம் 1 Sis.தெபோராள் Sis.ராணி செவ்வாய் 7:00
4 தளவாய்புரம் 2 Bro.ஆமோஸ் Sis.பிரிஸ்கில்லாள் சனி 7:30
5 கல்லன்பரம்பு Bro.யோசேப்பு Sis.ரூபா திங்கள் 8:00
6 புதூர் Bro.மோசே Sis.மரியாள் வியாழன் 7:00
7 சமத்துவபுரம் Sis.கலையரசி Sis.கல்பனா சனி 7:00
8 பேரூரணி 1 Bro.வேதமுத்து Sis.சந்திரிக்கா செவ்வாய் 7:00
9 பேரூரணி 2 Sis.ஜெயா Bro.ஞானராஜ் சனி 7:00
10 ஆண்டாள்நகர் Bro.கோபால் Sis.மரியாள் செவ்வாய் 7:00
11 அல்லிக்குளம் Bro.பிலிப்பு Bro.தாமஸ் சனி 7:30
12 மேலசெக்காரக்குடி Bro.சதீஸ் Bro.பெஞ்சமின் திங்கள் 7:00
13 M.Kகாடு 1 Bro.டேவிட் Sis.ஷெர்லி வெள்ளி 7:30
14 M.Kகாடு 2 Sis.மீனா Sis.ரூத் செவ்வாய் 7:00
15 முருகன்நகர் Bro.மோகன் Sis.கவிதா புதன் 7:30
16 திருவனந்தபுரம் Sis.கல்யாணி Sis.கமலா புதன் 7:00
17 கீழசெக்காரக்குடி Bro.சதீஷ் Bro.பெஞ்சமின் திங்கள் 6:30
18 மங்களகிரி Bro.சதீஷ் Bro.பெஞ்சமின் வியாழன் 7:00
19 நத்தம் Bro.சதீஷ் Bro.பெஞ்சமின் திங்கள் 7:00
2nd Division - Leader: Bro.தனராஜ்
1 கோரம்பள்ளம் 1 Sis.சாராள் Sis.பியூலாஆக்னஸ் திங்கள் 6:00pm
2 கோரம்பள்ளம் 2 Sis.எப்சிபா Bro.வின்சென்ட் திங்கள் 7:30
3 மாதவன்நகர் (மேற்கு) Sis.லீலி Bro.ஜெபமணி சனி 7:00
4 பியூலாநகர் Sis.எஸ்தர் Broராஜன் சனி 7:30
5 சோரீஸ்புரம் Sis.தஸ்நேவிஸ் Sis.கோமதி புதன் 8:00
6 சிவசக்திநகர் 1 Sis.லீலி Sis.ஸ்டெல்லா வியாழன் 6:00
7 நாச்சியார்புரம் 1 Sis.தமிழ்செல்வி Sis.ரூத் வியாழன் 7:00
8 நாச்சியார்புரம் 2 Sis.தமிழ்செல்வி Sis.ரதி வியாழன் 8:00
9 கைலாசபுரம் Sis.லெனின் Sis.ராஜேஷ் திங்கள் 8:00
10 பைபாஸ் Sis.ஸ்டெல்லா Sis.மென்லின் திங்கள் 8:00
11 பெரியநாயகபுரம் 1 Sis.செல்வி Sis.பிரியா திங்கள் 7:00
12 பெரியநாயகபுரம் 2 Bro.பிரகாஷ் Sis.ஜெபராணி திங்கள் 7:00
13 ஸ்ரீனிநகர் Bro.சதீஸ் Bro.பெஞ்சமின் வெள்ளி 7:00
14 கோட்ரஸ் Bro.பிரகாஷ் Sis.ஜெபராணி சனி 7:30
15 அய்யனடப்பு Bro.பிரவின் Sis.எஸ்தர் திங்கள் 7:00
16 சிவசக்திநகர் 2 Sis.லீலி Sis.எஸ்தர் செவ்வாய் 7:00
17 சிவசக்திநகர் 3 Sis.லீலி Bro.ஜாண்சன் வெள்ளி 7:30
3rd Division - Leader: Bro.அற்புதராஜ்
1 கூட்டாம்புளி 1 Sis.பிரேமா Bro.ஞானராஜ் வெள்ளி 7:00pm
2 கூட்டாம்புளி 2 Sis.திலகவதி Sis.பிரியா செவ்வாய் 7:00
3 கூட்டாம்புளி 3 Sis.ஜெயராணி Sis.எப்சிபா புதன் 7:00
4 கூட்டாம்புளிகடைசி Sis.ஜெயராணி Sis.மெர்சி வியாழன் 7:00
5 கூட்டாம்புளிதெற்கு Sis.பிரேமா Sis.கேத்தரின் வியாழன் 7:00
6 சிலுவைபுரம் Sis.ரூபவதி Sis.ரெத்தினசொரூபா வியாழன் 7:00
6 சிலுவைபுரம் Sis.ரூபவதி Sis.ரெத்தினசொரூபா வியாழன் 7:00
8 திருமலையாபுரம் 1 Sis.கட்டித்தங்கம் திங்கள் 7:00
9 திருமலையாபுரம் 2 Sis.ஜெயா Sis.ரேவதி செவ்வாய் 7:00
10 பொன்நகர் Bro.யாக்கோபு Sis.அன்னாள் திங்கள் 7:00
11 போடம்மாள்புரம் Bro.அற்புதராஜ் சனி 7:00
12 புதுக்கோட்டைகுளம் Bro.அற்புதராஜ் Bro.செல்வம் சனி 6:30
13 வசந்தநகர் Sis.அன்னஜெயம் Bro.செல்வின் புதன் 7:00
14 சவேரியார்புரம் Broலெனின் Bro.பெஞ்சமின் வெள்ளி 8:00
15 சிறுபாடு Bro.பாலமுருகன் Sis.எஸ்தர் சனி 7:00
16 ஜன்னத்துநகர் Sis.ஜெயா Sis.சுனிதா சனி 7:00
17 V.G.Pநகர் Bro.அலெக்ஸ் சனி 6:30
18 சிறுபாடு (ஊர் ) Bro.பாலமுருகன் செவ்வாய் 7:30
19 காரநேசன்தெரு Bro.அலெக்ஸ்
20 சிலுவைபுரம் 2 Sis.ரூபவதி புதன் 7:00
4th Division - Leader: Bro.சாமுவேல்
1 சேர்வை 1 Sis.பிறிம்ரோஸ் Sis.பிரேமா திங்கள் 5:00pm
2 சேர்வை 2 Bro.ஜெபராஜ் Sis.ஆனந்தி புதன் 7:30
3 சிவஞானபுரம் 1 Bro.சாமுவேல் புதன்
4 சிவஞானபுரம் 2 Sis.கோயில்செல்வி Sis.கவிதா செவ்வாய் 7:00
5 சிவஞானபுரம் 3 Sis.ரோஸ்மேரி Bro.ராஜாசீனிவாசன் வியாழன் 7:00
6 செபத்தையாபுரம் 1 Sis.அமலா Sis.ரேணுகா புதன் 7:00
7 செபத்தையாபுரம் 2 Sis.அமலா Sis.தர்ம்லெட்சுமி வியாழன் 7:00
8 தங்கம்மாள்புரம் Sis.பிறிம்ரோஸ் Sis.பொன்விஜி செவ்வாய் 5:00
9 பிரம்மையாபுரம் Bro.சிமியோன் Sis.மரியாள் வெள்ளி 7:00
10 பேய்க்குளம் 1 Sis.சாந்தா Sis.எஸ்தர் சனி 7:00
11 பேய்க்குளம்2 Sis.சாந்தா Sis.ரெஜினா புதன் 7:30
12 காமராஜ்நகர் Sis.அன்னாள் Sis.லிபினா புதன் 6:30
13 சக்கம்மாள்புரம் Bro.சாமுவேல் வெள்ளி 7:30
14 காடோடிப்பண்ணை Bro.சிமியோன் புதன் 7:00
15 ஆறுமுகமங்கலம் Bro.அற்புதராஜ் Bro.செல்வம் சனி 7:30
16 50 வீடு Bro.அற்புதராஜ் Bro.செல்வம் சனி 8:00
5th Division - Leader: Bro.ரூபன்
1 முடிவை 1 Sis.ஜேஸ்மின் Sis.பேபிசாலினி வியாழன் 7:30
2 முடிவை 2 Bro.மனாசே Sis.முத்துசெல்வி செவ்வாய் 7:30
3 முடிவை 3 Sis.பேன்சி Sis.தேவநேசம் புதன் 7:30
4 முடிவைகிழக்கு Bro.ரூபன் Sis.ஜெபமேரி செவ்வாய் 7:00
5 முடிவைமேற்கு Sis.ஜோன்ஸ்மேரி Sis.வெள்ளைக்கனி செவ்வாய் 7:00
6 பேரூரணிஊ .கா Bro.லெனின் Bro.ராஜேஷ் செவ்வாய் 8:00
7 திம்மராஜபுரம் 1 Sis.லீலாவதி Bro.ராஜேஷ் திங்கள் 7:00
8 திம்மராஜபுரம் 2 Sis.லீலாவதி Bro.பிரின்ஸ் வெள்ளி 7:30
9 திம்மராஜபுரம் 2 Sis.லீலாவதி Sis.புனிதா வெள்ளி 7:30
10 வாகைக்குளம் 1 Sis.புஸ்பம் Sis.ராகேல் வியாழன் 7:00
11 வாகைக்குளம் 2 Bro.ரூபன் Bro.டேவிட் வெள்ளி 7:00
12 திருவள்ளுவர்நகர் Bro.லெனின் Bro.ராஜேஷ் சனி 8:00
13 குமாரபுரம் Sis.சரோஜினி Sis.ஜெஸிந்தா செவ்வாய் 7:00
14 கட்டாலங்குளம் 1 Sis.காசிதிரவியம் Sis.ஜெபக்கனி செவ்வாய் 7:00
15 ராமச்சந்திரபுரம் Bro.லெனின் Bro.ராஜேஷ் வெள்ளி 7:00
16 வர்த்தகரெட்டிபட்டி Bro.சதீஷ் Bro.பெஞ்சமின் செவ்வாய் 8:00
17 புதூர் Bro.ரூபன் வியாழன் 7:00
6th Division - Leader: Bro.சாமுவேல்பீட்டர்
1 திரவியபுரம் 1 Sis.தேவநேசம் Sis.பியூலா திங்கள் 7:00pm
2 மறவன்மடம் 1 Bro.லெனின் Bro.ராஜேஷ் வியாழன் 7:00
3 மறவன்மடம் 2 Bro.ஆசீர் Sis.மனோரஞ்சிதம் வியாழன் 8:00
4 அந்தோணியார்புரம் 2 Bro.சதிஷ் Bro.பெஞ்சமின் வெள்ளி 8:00
5 இந்திராநகர் Sis.சந்திரா Sis.மெர்லின் சனி 7:00
6 தெற்குசிலுக்கன்பட்டி Bro.மனாசே Sis.எப்சிபா வியாழன் 8:00
7 தட்டப்பாறை 1 Sis.ரீட்டா Bro.இம்மானுவேல் புதன் 7:00
8 சிலுக்கன்பட்டி 1 Bro.சதீஷ் Bro.பெஞ்சமின் புதன் 7:00
9 ஜோதிநகர் Bro.பால் Sis.எஸ்தர் வெள்ளி 7:00
10 மேலத்தட்டப்பாறை Bro.அற்புதராஜ் Bro.செல்வம் புதன் 8:00
11 திரவியபுரம் -2 Sis.தேவசித்தம் Sis.அனிதா சனி 7:00
12 தம்பிக்கைமீண்டான் Bro.சாமுவேல் Bro.பீட்டர் செவ்வாய் 7:00
13 கீழத்தட்டப்பாறைகிழக்கு Bro.பால் Sis.எஸ்தர் புதன் 7:00
14 கீழத்தட்டப்பாறைமேற்கு Bro.பால் Sis.எஸ்தர் சனி 7:00
15 வடக்குசிலுக்கன்பட்டி Bro.செல்வமணி புதன் 7:30
16 சிலுக்கன்பட்டி 2 Bro.சதீஷ் Bro.பெஞ்சமின் புதன் 8:00
17 தட்டப்பாறைகாலனி Bro.அற்புதராஜ் Bro.செல்வம் புதன் 8:00
7th Division - Leader: Mrs.ஜெயாயோசுவா
1 N.Kகாடு 1 Sis.ஜெயா Sis.ஜெபக்கனி செவ்வாய் 7:30
2 N.Kகாடு 2 Sis.ஜெயா sis.மெரி திங்கள் 7:00
3 சந்தோஷ்நகர் 1 Sis.ரதி Bro.சாம் சனி 5:00
4 சந்தோஷ்நகர்காலனி Sis.அமுதா Sis.மரகதம் வெள்ளி 7:00
5 சந்தோஷ்நகர் 2 Sis.காலாவதி Sis.ஜெபபாக்கியம் புதன் 7:00
6 ஆறுமுகநகர் 1 Sis.கனகா Sis.கனி புதன் 7:30
7 ஆறுமுகநகர் 2 Sis.ஸ்டெல்லா Sis.செல்வி சனி 7:00
8 ஆறுமுகநகர் 3 Sis.பானு Sis.மனோரதி திங்கள் 7:00
9 பாண்டியாபுரம் 1 Sis.மேரி Sis.டெய்சி வெள்ளி 7:00
10 பாண்டியாபுரம் 2 Sis.பார்பராள் Sis.லீமாரோஸ் வெள்ளி 8:00
11 செல்வம்சிட்டி Sis.மீனாசாராள் Sis.அபர்னா சனி 7:00
12 அன்புநகர் Bro.சதீஷ் Bro.பெஞ்சமின் புதன் 6:00
13 யூனியன்ஆபீஸ் Sis.அமுதா Sis.பிரேமா திங்கள் 7:00
14 கணேஷ்நகர் Sis.டெய்சி Sis.புஷ்பா திங்கள் 7:00
15 கிருபாஸ்நகர் 1 Sis.ஸ்டெல்லா Bro.ஸ்டீபன் செவ்வாய் 7:15
16 இந்திராநகர் 1 Bro.ஜோசப் Sis.ரோஸ்லின் சனி 7:00
17 இந்திராநகர் 2 Sis.தெபோராள் Bro.ரிச்சர்டு திங்கள் 7:30
18 இந்திராநகர் 3 Sis.பியூலா Sis.பொன்னம்மாள் வியாழன் 7:00
19 இந்திராநகர் 4 Bro.குணசிங் Sis.விஜயா புதன் 7:00
20 இந்திராநகர் (கடைசி) Sis.மல்லிகா Bro.சதீஷ் வெள்ளி 7:00
21 ம.மா.ஊ. குடியிருப்பு Bro.செல்வம் Sis.எஸ்தர்ராணி செவ்வாய் 7:00
22 கிருபாஸ்நகர் 2 Sis.டெய்சி Sis.தங்கமணி செவ்வாய் 7:00
8th Division - Leader: Mrs.மேரிசெல்வி
1 T.Jop Sis.மேரிசெல்வி Sis.ஜெஸிந்தா சனி 7:00pm
2 P.V.காம்பவுண்ட் Sis.மேரிசெல்வி Sis.ஜெஸிந்தா வெள்ளி 8:00
3 அய்யப்பநகர் Sis.கனகா Sis.பொன்செல்வி சனி 7:00
4 ஆசிரியர்தெரு 1 Sis.எப்சிபா Sis.மரியா புதன் 7:30
5 ஆசிரியர்தெரு 2 Sis.கிறிஸ்டி Sis.வினோலியா சனி 7:00
6 ஆசிரியர்தெரு 3 Sis.தாயம்மாள் செவ்வாய் 8:00
7 புதுக்கோட்டை (நடு) sis.ரெஜினா Sis.லதா சனி 6:15
8 பவானிநகர் Bro.சதீஷ் Bro.பெஞ்சமின் வெள்ளி 7:00
9 யாதவர்தெரு Sis.மல்லிகா Bro.துரை செவ்வாய் 8:00
10 காமராஜ்நகர் Sis.சுதா Sis.மரியசெல்வம் திங்கள் 7:30
11 கீரைத்தோட்டம் Sis.தாயம்மாள் வெள்ளி 7:30
9th Division - Leader: Mrs. வசந்தசேகர்
1 Bro.மோகன்ராஜ் திங்கள் 7:00
2 Bro.கொடிவேல் வெள்ளி 7:00
3 Bro.அர்னால்டு புதன் 7:00
4 Sis.ராஜேஸ்வரி Bro.திவாகர் வெள்ளி 7:00
5 Sis.அலிஸ் Sis.கிரேனாபுக் சனி 7:00
6 Sis.பிரேமலதா Sis.ஆனந்தம்மாள் செவ்வாய் 7:00
7 Sis.வசந்தா Bro.சேகர் சனி 7:00
8 Sis.ரெபெக்காள் Sis.வெள்ளைதாய் சனி 7:00
9 Sis.பொன்னம்மாள் Bro.ஜாண்சன் சனி 7:00
10 Sis.செல்வமதி Bro.ராகுல் சனி 7:00
11 Sis.பிரேமா Sis.புவனா திங்கள் 7:00
10th Division - Leader: Mrs.சாராள் ஜெயராணி
1 K.Kகாடு 1 Bro.லெனின் Bro.ராஜேஷ் புதன் 7:00
2 K.Kகாடு 2 Sis.வேணி Sis.சோபியா சனி 6:00
3 K.K.காடுகாலனி Bro.சதீஷ் Bro.பெஞ்சமின் புதன் 6:30
4 அய்யனார்காலனி 1 Bro.அற்புதராஜ் Bro.செல்வம் செவ்வாய் 7:00
5 அய்யனார்காலனி 2 Bro.அற்புதராஜ் Bro.செல்வம் வெள்ளி 7:00
6 ராஜீவ்நகர் 1 Sis.எலிசபெத் Bro.ஜோசப் சனி 7:00
7 ராஜீவ்நகர் 2 Sis.சத்யா Sis.ரூத் சனி 8:00
8 காமராஜ்நகர் Bro.வேல்ராஜ் Sis.தேன்மொழி சனி 7:30
9 போஸ்ட்ஆபீஸ்தெரு Sis.சாராள்ஜெயராணி Sis.எஸ்தர் புதன் 7:00
10 ராம்சன்ஸ்நகர் Bro.ராஜேஷ் Bro.பெனட் சனி 7:00
11 போஸ்ட்ஆபிஸ்தெரு Sis.சாராள்ஜெயராணி Sis.எஸ்தர் புதன் 7:00
11th Division - Leader: Mrs.பொன்செல்வி
1 புதுக்கோட்டை Bro.அற்புதராஜ் Sis.விஜயா வியாழன் 7:00
2 புதுக்கோட்டை G.H Sis.சுதா Sis.ஏஞ்சல் புதன் 7:00
3 புதுக்கோட்டை (கோ.ப.கா) Sis.எப்சிபா Sis.குளோரி செவ்வாய் 7:30
4 புதுக்கோட்டை (நடு) Sis.லெட்சுமி Sis.பெரில்சோபியா
5 புதுக்கோட்டை (கடைசி) Sis.செல்வி Sis.லதா வெள்ளி 7:00
6 தியேட்டர்பின்புறம்1 Sis.பொன்செல்வி Bro.மணி சனி 7:00
7 தியேட்டர்பின்புறம் 2 Sis.பொன்செல்வி Sis.ரூத் புதன் 7:30
8 அம்மன்கோயில்தெரு 1 Sis.செல்வி Bro.அருண்குமார் வியாழன் 7:00
9 அம்மன்கோயில்தெரு 2 Sis.செல்வி Sis.ரெபெக்காள் வியாழன் 6:00
10 பாக்கியலெட்சுமிநகர் Sis.ஜேசுபால்மேரி Sis.எஸ்தர் வியாழன் 7:00
11 பஞ்சாயத்துஆபீஸ்அருகில் Sis.ஜாஸ்மின் Sis.சங்கீதா வியாழன் 7:30
12 நேருநகர் Sis.பனிமலர் Sis.பீட்டர் செவ்வாய் 7:00
13 குறிஞ்சிநகர் Sis.ஜேசுபால்மேரி Sis.எஸ்தர் வியாழன் 7:00
14 மரக்கடைகாம்பவுண்ட் Sis.பத்மா வியாழன் 3:30
எண் பெயர் இடம்
பரிசுத்தபர்வதம்A.G சபையின் சிறுவர் ஊழியப் பொறுப்பாளர்கள் பொறுப்பு :. ராஜன் உதவி : Bro. மகாராஜன்
1 Sis.கிருபா புதுக்கோட்டை (கோ .ப .கா )
2 Sis.ஷீலா புதுக்கோட்டை (பி .பிகாம்பவுண்ட)
3 Sis.எப்சிபாய் ஐய்யனார்காலனி
4 Bro.சாம் யாதவர்தெரு
5 Sis. ஜெயமேரி ஆசிரியர்தெரு
6 Sis.அருள்வாஷினி இந்திராநகர்
7 Sis.பிரசன்னா புதுக்கோட்டைகடைசி
8 Bro.ஜோசுவா தியேட்டர்பின்புறம்
9 Sis.எஸ்தர் பாக்கியலெட்சுமிநகர்
10 Sis.பத்மா அம்மன்கோவில்தெரு 1
11 Sis.குளோரி அம்மன்கோவில்தெரு 2
12 Sis.பத்மா அம்மன்கோவில்தெரு2
13 Sis.இவாஞ்சலின்மேரி செல்வம்சிட்டி 1
14 Sis.பாக்கியசீலி அன்புநகர்
15 Sis.ஜாஸ்மின் இந்திராநகர்கடைசி
16 Sis.சுகன்யாகுமாரி பொன்ராஜ் நகர்
17 Sis.லீலி மாதவன்நகர்
18 Sis.எப்சி ரம்சான்ஸ் நகர்
19 Sis.சுகன்யா யூனியன் ஆபீஸ்
20 Bro.ஜெபின் யூனியன் ஆபீஸ் எதிர்புறம்
21 Sis.வினிதா N.K.காடு
22 Sis.ஜெபா சந்தோஷ் நகர்
23 Sis.சித்ரா காமராஜ்நகர்
24 Sis.ராஜசெல்வி அறுமுகநகர் (2)
25 Bro.ராஜேஷ் ஐயப்பநகர் 1
26 Sis.அகிலா K.K. காடு
27 Sis.எப்சிஏஞ்சல் ராஜீவ்நகர் (1)
28 Bro.முத்து/ Sis. கிறிஸ்டி ராஜீவ்நகர் (2)
29 Sis.எஸ்தர் கீழத்தட்டா பாறை 1
30 Sis.எஸ்தர் ஜோதி நகர்
31 Sis.பியூலா மறவன்மடம் ( பின்புறம் )
32 Sis.புனிதா மறவன்மடம்
33 Sis.செலின் திரவியபுரம்
34 Sis.பிரிஸ்கில்லாள் சிலுக்கன்பட்டி
35 Sis.ஜோஸ்பின்மலர்விழி தெற்குசிலுக்கன்பட்டி
36 Sis.ரூத் நாச்சியார்புரம்
37 Sis.பியூலாஆக்னல் கோரம்பள்ளம்
38 Sis.பவித்ரா சிறுபாடு
39 Sis.ஆஷாபிரியா சிவசக்திநகர்
40 Sis.ரேவதி சிலுவைபுரம்
41 Sis.தனம் கூட்டாம்புளி (பொன்நகர் )
42 Sis.ரத்தின சொரூபா கூட்டாம்புளி -1
43 Sis.பிரசன்னா கூட்டாம்புளி -2
44 Sis.ஜீவிதா கூட்டாம்புளி -3
45 Sis.பூர்ணிமா திருமலையாபுரம்
46 Sis.கவிதா சிவஞானபுரம்
47 Bro.அலெக்ஸ் சேர்வை காரன்மடம் 1
48 Sis.ஆனந்தி சேர்வை காரன்மடம் 2
49 Sis.அமலா செபத்தையாபுரம்
50 Sis.அன்ன ஜெயம் வசந்த நகர்
51 Sis.ஜெனிபர் காமராஜ் நகர்
52 Sis.அனிஷ்டா பாண்டியாபுரம் 1
53 Sis.பார்பராள் பாண்டியாபுரம் 2
54 Sis.அமுதா M.K.காடு
55 Bro.அற்புத ராஜ் மங்களகிரி -1
56 Sis.மரியாள் ஆண்டாள் நகர்
57 Bro.பெனட் பேரூரணி (ஊ .கா)
58 Sis.ஜெயா பேரூரணி
59 Sis.கல்பனா சமத்துவபுரம்
60 Bro.உலகநாதன் புதூர்
61 Sis.பிரிஸ்கில்லாள் தளவாய்புரம்
62 Sis.லீலாவதி திம்மராஜபுரம்
63 Sis.அனுராதாதிம்ம ராஜபுரம் (காலனி )
64 Bro.பெஞ்சமின் வாகைக்குளம்
65 Sis.ஜெனிபர் முடிவை (கிழக்கு )
66 Sis.ஜோன்ஸ்மேரி முடிவை (மேற்கு )
67 Sis.ராகேல் முடிவை 1
68 Sis.ராகேல் முடிவை 2
69 Sis.முத்துமேரி முடிவை 3
70 Sis.யோன்சிதமிழ்செல்வி முடிவை 4
71 Sis.எலிசெபத் கட்டாலங்குளம்
72 Sis.கிரேனாபுக் T.B.N.தெரு
73 Sis.ஹேமா நகர்
74 Bro.பிரகாஷ் பெரியநாயகபுரம்
75 Sis.ராணி தளவாய்புரம்
76 Bro. பெரியராஜ் சோரீஸ்புரம்
77 Sis.ஹெப்சிபாகோரம் பள்ளம்
78 Bro.சதிஷ் சவேரியார்புரம்
79 Sis.ஹெப்சிபா புதுக்கோட்டைகுளம்
80 Sis.ஜெனிபர் காமராஜ் நகர்
81 Sis.முத்துமாலை ராஜிவ்நகர்
82 Sis.கவிதா முருகன்நகர்